สวัสดีครับ กิล TH รับสมาชิคที่ชื่นชอบเกมนี้จริงๆครับ เฮฮาได้ครับ มีเรื่องไรคุยกันได้หมด เลเวลไม่ต้องซีเรียซ แต่ขอคนที่ชอบในเกมนี้และหลงรักแกมแนวนี้จริงๆ

คุณสมบัติคนที่อยากจะเข้ากิลครับ

1. มีส่วนร่วมในห้องสนทนาบ้างเป็นเวลา มีอะไรช่วยเหลือกันได้หมด ลงเรด พร้อมกันได้สนุกสนานเฮฮา
2. คนที่ออนบ่อยๆ ไม่ออนเกิน 2 วันทางผมขออนุญาติแตะออกจากกิลคับ
3. เป็นไปได้ขอเลเวล ขั่นต่ำ 40 ครับ แต่ไม่ซีเรียซเรื่องเลเวลครับ อย่างที่บอกไว้ขอแค่ชอบเกมแนวนี้จริงๆ และเล่นบ่อยๆ ผมก็รับแล้ว ฮ่ะๆๆๆ
4. ส่วนรายระเอียดในกิลวอ ยังไม่ซีเรียซ ผมขอแค่สนุกสนานเอฮามาด้วยกันเท่านั้นครับ

Duladous ซิปหาผมได้เลยครับผมรออยู่ 55555