สวัสดีค่ะ เหล่านักผจญภัยทั้งหลาย

ทางทีมงานได้ทำการสืบสวนสอบสวนเหล่าผู้เล่นที่มีพฤติกรรมอันไม่เหมาะสมในศึกชิงอาณาเขตและศึกผลาญปฐพี
เป็นที่เรียบร้อยแล้วในวันที่ 7 ธ.ค. ที่ผ่านมา

ผู้เล่นจึงไม่สามารถเข้าร่วมศึกชิงอาณาเขตและศึกผลาญปฐพีได้ตั้งแต่วันที่ 7 ธ.ค. - 8 ธ.ค.
ดังนั้นการสืบสวนสอบสวนผู้เล่นที่มีพฤติกรรมไม่เหมาะสมถือเป็นที่สิ้นสุดแล้วนะคะ

สำหรับผู้เล่นที่ไม่สามารถเข้าเกมได้ในระหว่างการปิดสอบสวน ทางเราจะมอบอัญมณี 1,000 ชิ้นเป็นของรางวัลชดเชยนะคะ

ขอบคุณค่ะ